WAIMBAJI

KILA JAMBO LINA MWANZO, HII NI MAANA NA MWANZO WA JINA LA KIKUNDI CHA SONDA YA DIHLU

 Maana ya jina SONDA YA DIHLU

 

 Ni Nyota ya asubuhi kiswahili kiingereza Ni morning star
Na jina hili lilikuja baada ya njozi ya Vijana wawili Elisha Barnabas na mwenzake Samweli Kiraryo kuwa na njozi yakutaka kuimba nyimbo za kilugha tu.
Ndipo walipo liita kundi jina Hilo. Ni lugha ya kisukuma, hatukupendelea kuwa na majina yakizungu Ili kuenzi nyumbani.
WEKA MAONI YAKO HAPA
Tags
Show More

Injilileo

Fahamu mengi juu yetu hasa habari za injili, matukio mbalimbali pia shiriki kwa kututumia habari kila siku.

2 thoughts on “KILA JAMBO LINA MWANZO, HII NI MAANA NA MWANZO WA JINA LA KIKUNDI CHA SONDA YA DIHLU”

  1. Heya i’m for the first time here. I found this board and I find It truly useful & it helped me out a lot. I hope to give something back and help others like you aided me.

Leave a Reply

Close